Yeah, coonairobi eiife like amvi kila mse kuangana ngori na ukitasiblam juu watu kuangana ukuzi hizi siku zuri nikosue na wahuni lakini akili oo niko juu na seid naunna In, in one, one to... month plus, kama two, exactly. Exactly. two yeah. three so you see this guy mm -hmm. si sialikwameka hivyo kwa story mm -hmm. alafu mina mriplai yapo ati month plus mon pl si hapa home kunywa pombe na sisi <laughs> No, kwani okay. eakendaiiikimuliza ambanedaaiejamala oh. yeah, sure no mm. uh -huh. angeeza kufika le yeah a engine yausemetutumwadikangeakunyamazishwamse Yeah. kwanza group ile ilfanaknganayounaonangaigajangang naonanga po merusha erusha eh, <laughs> oh. saniadknakngaaktipiaeh <laughs> <laughs> <laughs> Koyo, Kenin, je, şey, uh, kuna ah, chauliakatumbuyaingiani uh, <laughs> <mahalala however. mahalala> na tribe yako mana sanajibu class mtotoa las naumbukle siku kiambea mamawangu weni mkenya saalimuuliza wenapanga mtrebu gani akamwambia mi ni mkenya akamwambia kamwambia najibunani hivomaiakiibu Si chua, yeah. maji magaribi, na na tulikuwa hii imepita hapo hivi bro bro lazima swali moja umekunywa nini leo kwani kwani yaani tu amai am e Vai na cueti, vai na não o mano. Até venho logo, gangster. Dá Que não é a banbangi metokeabangiaaaana Yeah, like, najua high school kabla ni ushago yeah. sa, juwa, se venya, ushago mm. sa ningerolshabsasnajaasen <laughs> wanajifanyangamadiushaboingi nwakayole sijuidandora buru o nikwa mtu mmoja wanakona kama babi mm. nauko burulukonasikie <laughs> <As in, laughs> sijui ufunge shule ninde sijui ngara mm kutoka kitambo wazimbiro kutoka form tu tukefom t u mazewakuia aitbrok mahewangarahanaawaaliwaa hivi naitehvu anaingia na hiyo inafika inafika tuseme tu tu hivi hivi unadai chuaauvuannadaido high high school school zile kinipata ueieeaaia a wangu tulikatumai aruji akina malo nchalo ile nchalwakawajaaojuu before hmm. uh, so so so ni na uaapga a raaiu kunywa hizi nanyeamesema leoikunya hi rebuneeoamambinoinbahe weriin afria sm a ngoma aiaae tutaongea na iko iko lakini imebandikwa imebandikwa ile tu anaanimebandikwa tusilemaa na game mais assim nome pata tem uma perna eh pole pole uma pra aí uma chama pole pole eh watu uko na tanga lakini sasa ukikuta pesa muchano ni zero zipate pressure as you really any company based quase sanki sasa set de stress ele voluco sucurso na deza kuna mkoona vipya hizo na eh watu wako na mama cakes unatiambia we mabichi okona eh mio kwani kwanza na stay fit trainers ntuo watu wako hapo 20 22 kwanza hapo 25 bro na si leo amenunua mababio ndo nasanasema pressure inini iskuisumbua haki ni checking simbiya sasa ndo nasema si jk na wewe bro deno ndio ndio 20 na anawezanawenaa aaaibombe ni pesa ipesa unaaa vi na sema tusikie vizuri pesa tungekuwa leo leo to to my statistics tu almost the ema tuskie do atawa no, angalia tu mseka angalia mseka j hachana na stori za ukatelaea lakini kila kitu kila kitu unaona naonaanameitenee juu ukiangalia kamseka ichungwa siji ichungwa sijiat Uh -huh. msi alianza sijuina izi stuff za economics iziku izo mastok exchange izo staff hmm. ene mseseyakona kampuni karibu tatu naenda nahold the largest shares of kplc imainnvenye nasema pressure Tisampu, bro. kuna, mtu tu. Nae, ni kuna pia. Pia, ay, ay, utakosa kama akonayo una, si na si mm. unakaa mtu anasikia hivyo lakini aeaaantaaha yako na na the same level chua, chua na sa na. cha mungu ah. ah. eh, yeah. ah. na sa ah, mungu mungu time cha eh bless nayo yako hii nanyanaemeaimimishon niko hama alafu na ni nimekambia ni million kuja hapa saaini kupee ama check 0 so utafanya kila kitu right. atakani kuomba hapa hey, ni apa nininiivo ndo sasa hiyo the know, the same concept or the same concept iondo life jiambie kona maali 10 milion imewek, imewekwa unafanya kila kitu ufike kwa hiyo unaona si ile tu siiletu nunakanga umekaanga tu tund kunado wamefanyana hwamesomea hizolakini kajasomea pialifanya ulifanya economics economics hizo hizo nini sizifanya unaona advance aiana advance ukiadvance okay, vizuri okay, okay, okay, okay, ukiwa na interest unaza pia na interest inadpendnemaybi uifanya za umeja yani umeja sa unaona kitukaa hiyo dlikuliza ese ukizapata One m unawezafanyia niniepatianapatiwam niambie kitunadai kufanya tuambie bis wenye utafanyasashule <laughs> si si sasa ya hiyo zisasasi mzaebadw atatayodo yachuoesaako afayanezapaetukitu yoyoteahivondomauaei tafanya nini twambia biashara katatu zenye uteeka sambana onanga kila siku we twambie aaaanaaaaaaaa Vai, Tulia! sematokanvs oh, unajua sa <laughs> uh, Una mi monzee niko na ideas na kacreate kitu ka ki up fulani yenye inaweza create pesa mob mm-hmm. eg ehhe sa si egi ziko mingi sa siwezi zimension zote niasikia e. ndiyo e. hujua hadi mtu unajua uh, mi manzee uh, siwez catulazim nitafute msee anaweza crea yeah, anaweza kuaka anaweza create yeah, yeah, up nika a developa we lazima uko na mlipa ai si ndiyo akucreateio ehhe si nduyo ehhe si ndiyo nakwambia faaka ehhe si ndiyo mtu kacoe hapa unakuja una namkanja anaanza kufanya kazi tu bado inahitaji by the time, kitu, in the time kitu kuwa kuwa in market pesa inaanza lakini unajua mtu anaweza sector think ikia napenyet namkaz kainaongezao t mita moja nini but in time eaaa eeo <coughs> <70%. 70%, laughs> <laughs> nu nakimbia naona naona realistic nadriattuonikonireait sahi bati mzuri shup ifike wikendi na na kila mtu kwa friday yako hakuna unasema uko pekee mita boys master hata naona kukona aaniikamame ile yaani ni tu kuinvest zangu pesa lakini investment mbwayailiatngine tuniukmaanasinanaataalakini sirin atakunekakee ar 私のお金。 na hakuna nyumba nakunatamongenapatitaengea mama anyumbdaiemnasema wakutumia mama zenu kilakiendaabasua my yanilibaa wazazi wangunaawanknasema myfaa the question of so eani kok inafanya ufanyeleketso mineliwabaiawotelanc nachekisijaoa a salar akujitafutiaae pia kutafuta shugulipia ai atakutano bro yaani dokee mzuri wejua tu na sirahisbendo beforeyogethe cientaimagiuamsndakwachiwebsite yakenoaaa oa yeukiatabatahee oheaa unajituma mnai na... monday muleche. ah vibaya mwenye mwenye yako sawa hivyo anajituma anajituma basi uko na, na chiki <laughs> <pico>. <laughs> <Bishleka> <laughs> forex pia hii a pgoaaee e iipoeni mkanganikiniona ni jituma nikobit yeah, nasijui u inaeni shuguligani ntaifanya kila tm mmedinamam muard kilando naifanya niea uskutunakuja kuwashanaanas nafanya shit yangu sitaki kujaka uta Hey, niko namboginajihmejipiga0assfaasiupiga hey, si hey, si bokad hey, like kila mse kuangana ngorina uk ju watu kuangana uz hii suuiioawa lakini si ai niko, na niko juu a e anrul e nasaveفi anrul